HABARI MAHUSUSI

Mtandao safisha Lowassa: Waliotajwa waanza kuukana

Na Mwandishi Maalum 24 Jun 2008

Aliyekuwa Waziri Mkuu Edward Lowassa

MBUNGE wa Peramiho, Jenista Mhagama amekana kuwa katika "Mtandao Safisha Lowassa (MSALO)" ambao umeripotiwa kuundwa na baadhi ya viongozi katika serika na Chama Cha Mapinduzi (CCM).

 
Sophia Simba, Waziri wa Maendeleo ya  Jamii, Jinsia na Watoto
Na Mwandishi Wetu 24 Jun 2008

VIGOGO wa Umoja wa Wanawake (UWT) wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) wameshika koo, kuwania nafasi ya mwenyekiti wa umoja huo, imeelezwa.

 
Anne Kilango Malecela
Na Mwandishi Wetu 24 Jun 2008

"SITISHIKI. Siogopi vitisho. Sikuja hapa kutumikia maslahi binafsi. Niko hapa kutetea nchi yangu na chama changu. Wanaodhani wanaweza kunirudisha nyuma kwa kutumia vitisho, hao hakika hawanifahamu."

 
Waziri wa Fedha na Uchumi, Mustafa Mkullo
Na Mwandishi Wetu 24 Jun 2008

KATIKA hitimisho lake makadirio ya Bajeti ya mwaka 21008/09 Bungeni, Dodoma, Ijumaa iliyopita, Waziri wa Fedha na Uchumi, Mustafa Mkullo, alitoa kauli iliyowashangaza wengi, nami nikiwamo.

 
08/04/2010