HABARI MAHUSUSI

Kikwete akaliwa kooni

Na Saed Kubenea 14 Dec 2011

Naye atakiwa kujiuzulu
Waraka mzito wavuja
CHADEMA yaitwa ‘mchawi’

RAIS Jakaya Kikwete amekaliwa kooni. Wakati chama chake kinakabiliwa na wimbi la kukimbiwa na wanachama na viongozi, swahiba wake anashikilia kuwa wenye “tuhuma za ufisadi” wajiuzulu kama yeye.

 
Na Alfred Lucas 21 Dec 2011

SERIKALI imethibitisha kukabiliwa na ukata baada ya sasa kuanza kuwakopa baadhi ya watumishi wake kupitia mishahara ya kila mwezi, MwanaHALISI imegundua.

 
Na Saed Kubenea 21 Dec 2011

RAIS Jakaya Kikwete ametunuku nishani 57 kwa alioita, “Watu waliotoa mchango mbalimbali ya kutukuka katika nchi kwenye miaka 50 ya uhuru wake. Nishati hizo ni ya Mwalimu Julius Kambarage Nyerere, Mwenge wa Uhuru daraja la kwanza na Mwenge wa uhuru daraja la pili.

 
Na Ndimara Tegambwage 21 Dec 2011

MACHO na masikio ya wote wanaofuatilia nyendo za vyombo vya habari, yameelekezwa Mahakama ya Hakimu Mkazi, Kisutu jijini Dar es Salaam.

 

WATANZANIA wa Bara wameanza miaka mingine 50 ya taifa lao wakiwa na uchumi katika familia zao na serikali yao. Wanajua moja ya malengo makuu ya kudai uhuru ilikuwa ni kumilikisha njia kuu za uchumi kwao. Wakati huo zikimilikiwa na wakoloni na mawakala wao – makampuni ya barani Ulaya walikotoka.

Opulukwa: Nipo vitani Meatu, nitashinda Alfred Lucas [2,138]
Miaka 50 walimu wengi hawana viwango Joster Mwangulumbi [1,730]
Serikali ya CCM yajivunia silaha Saed Kubenea [1,381]
Tanzania kuna amani, umoja wa kufikirika Nyaronyo Kicheere [1,365]
Amani Kongo-DRC njiapanda Jabir Idrissa [1,355]
Ulevi wa madaraka nao noma! Joster Mwangulumbi [1,346]
Miaka 50 na ulafi wa wabunge wetu Mbasha Asenga [1,263]
Muungano na mustakabali wake Paschally Mayega [1,247]
Wazanzibari wana akili, na utamaduni wao Jabir Idrissa [1,226]
Miaka 50: Tumekwama wapi? [1,160]
Bendera ataja sababu za kukosa vipaji vipya Elius Kambili [1,191]
21/12/2011