HABARI MAHUSUSI

Kikwete atikisa Bunge

Na Saed Kubenea 08 Feb 2012

USHABIKI wa wabunge wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) sasa umewaponza.

 
Na Mwandishi Wetu 08 Feb 2012

JAJI Joseph Sinde Warioba, waziri mkuu mstaafu wa Jamhuri ya Muungano, amekana kudaiwa na serikali.

 
Na Mwandishi Wetu 08 Feb 2012

KADRI mjadala wa nyongeza ya posho za vikao kwa wabunge unavyozidi kupamba moto, ndivyo wananchi nao wanavyozidi kuona tatizo linavyokua, na si ufumbuzi.

 
Na Mwandishi Wetu 08 Feb 2012

SASA uwezekano wa vyama vya upinzani kuungana, kukabiliana na Chama Cha Mapinduzi (CCM), umeanza kuonekana.

 
TAHARIRI: CCM wajiaibisha

KWA kile kilichoonyeshwa hadharani kama onyesho maalum la Sungusungu, mara tu ugawaji wa kadi kwa wanachama wapya ulipokoma, Chama Cha Mapinduzi (CCM) kimechoka.

15/02/2012