HABARI MAHUSUSI

Anguko kuu la CCM

Na Alfred Lucas 04 Apr 2012

USHINDI wa CHADEMA katika jimbo la Arumeru Mashariki, “ni ushahidi kwamba wananchi wakielewa watafanya mapinduzi ya kisasa.”

 
Na Mwandishi Wetu 04 Apr 2012

MWADHAMA Polycarp Kardinali Pengo, amesema kanisa siyo mahali pa “kujisafisha na kujijenga kisiasa.”

 
Na M. M. Mwanakijiji 04 Apr 2012

CHAMA Cha Mapinduzi (CCM), kiliwahi kuwa tishio kwa wananchi. Kwamba ukitaja chama hicho basi watu wanatetemeka.

 
Na Joster Mwangulumbi 04 Apr 2012

MAJINA kufanana Zanzibar ni jambo la kawaida. Kwa mfano, unaweza kukuta Mohammed Khalid Bakari wa Pemba na mwingine mwenye majina hayohayo, Unguja.

 

KIWANGO cha asilimia moja tu cha ukuaji wa uchumi wa maeneo ya vijijini nchini petu, kwa mwaka, kingetosha kubadilisha fikira za viongozi wa serikali kama ni makini.

18/04/2012